Lịch thi đấu La Liga hôm nay – LTĐ Bóng đá Tây Ban Nha

Hoãn
03:00 - 24/02 26
Hoãn
K+CINE, ON Sports+
22:00 - 24/02 26
K+CINE, ON Sports+
22:00 - 24/02 26
K+SPORT1
K+ACTION, ON Sports
22:00 - 24/02 26
K+ACTION, ON Sports
K+SPORT2, ON Football
22:00 - 24/02 26
K+SPORT2, ON Football
00:30 - 25/02 26
K+SPORT1
K+SPORT1, K+SPORT2
03:00 - 25/02 26
K+SPORT1, K+SPORT2
FPT Play, HTV Thể Thao
18:00 - 24/02 10
FPT Play, HTV Thể Thao
FPT Play, VTV5
19:15 - 24/02 10
FPT Play, VTV5
03:00 - 24/02 26
SCTV15
SCTV15
20:00 - 24/02 26
SCTV15
22:15 - 24/02 26
SCTV15
00:30 - 25/02 26
SCTV15
03:00 - 25/02 26
SCTV15
20:00 - 25/02 26
SCTV15
22:15 - 25/02 26
SCTV15
ON Football
02:45 - 24/02 26
H1: 1-0
ON Football
ON Football
02:45 - 25/02 26
ON Football
ON Sports +
18:30 - 25/02 26
ON Sports +
ON Sports +
21:00 - 25/02 26
ON Sports +
ON Sports News
02:30 - 24/02 23
ON Sports News
ON Sports News
21:30 - 24/02 23
ON Sports News
ON Sports News
00:30 - 25/02 23
ON Sports News
ON Sports News
21:30 - 25/02 23
ON Sports News
ON Sports News
23:30 - 25/02 23
ON Sports News
03:00 - 24/02 23
H1: 1-1
ON Sports
ON Sports News
03:00 - 25/02 23
ON Sports News
ON Sports News
19:00 - 25/02 23
ON Sports News
21:00 - 25/02 23
 
21:00 - 25/02 23
 
ON Sports HD
23:05 - 25/02 23
ON Sports HD
03:00 - 24/02 34
 
22:00 - 24/02 34
 
22:00 - 24/02 34
 
22:00 - 24/02 34
 
22:00 - 24/02 34
 
22:00 - 24/02 34
 
22:00 - 24/02 34
 
02:30 - 24/02 Khác
 
20:00 - 24/02 26
 
20:00 - 24/02 26
 
20:00 - 24/02 26
 
20:00 - 24/02 26
Brescia

vs

 
20:00 - 24/02 26
 
22:15 - 24/02 26
 
22:15 - 24/02 26
 
22:15 - 24/02 26
 
22:15 - 25/02 26
Modena

vs

 
21:00 - 24/02 26
 
23:00 - 24/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
01:00 - 25/02 26
 
02:45 - 24/02 27
Sporting Charleroi

0 - 1

H1: 0-0
 
22:00 - 24/02 27
RWD Molenbeek

vs

 
00:15 - 25/02 27

vs

Westerlo
 
02:45 - 25/02 27
 
19:30 - 25/02 27
 
22:00 - 25/02 27
 
03:15 - 24/02 23
Arouca

3 - 2

H1: 2-1
 
22:30 - 24/02 23
Farense

vs

Moreirense
 
01:00 - 25/02 23
CF Estrela

vs

Chaves
 
03:30 - 25/02 23
Vitoria de Guimaraes

vs

Casa Pia AC
 
22:30 - 25/02 23
Vizela

vs

Estoril
 
00:00 - 24/02 21
 
21:00 - 24/02 21
 
00:00 - 25/02 21
 
21:00 - 25/02 21
 
04:05 - 24/02 4
CA Talleres Remedios de Escalada

0 - 1

Club Atletico Estudiantes
H1: 0-1
 
07:10 - 24/02 4
CA Defensores de Belgrano

0 - 0

Temperley
H1: 0-0
 
03:00 - 25/02 4
CA Defensores Unidos

vs

Club Atletico Mitre
 
03:00 - 25/02 4
Deportivo Madryn

vs

Gimnasia y Tiro
 
03:00 - 25/02 4
Almagro

vs

Brown de Adrogue
 
03:00 - 25/02 4
Almirante Brown

vs

Estudiantes de Rio Cuarto

Hoãn

 
04:00 - 25/02 4
Deportivo Maipu

vs

San Martin San Juan
 
07:45 - 25/02 4
Ferro Carril Oeste

vs

Arsenal Sarandi
 
02:00 - 24/02 23
Patro Eisden

3 - 0

H1: 1-0
 
02:00 - 24/02 23
SK Beveren

2 - 2

H1: 0-0
 
22:00 - 24/02 23
Anderlecht U23

vs

FCV Dender EH
 
02:00 - 25/02 23
FC Liege

vs

Standard Liege U23
 
02:00 - 25/02 23
Oostende

vs

Club Brugge NXT
 
19:30 - 25/02 23
Beerschot

vs

RFC Seraing
 
22:00 - 25/02 23
Genk U23

vs

Lommel
 
18:00 - 24/02 Khác
Tondela

vs

Uniao de Leiria
 
21:00 - 24/02 Khác

vs

Oliveirense
 
22:30 - 24/02 Khác
Nacional

vs

Penafiel
 
22:30 - 24/02 Khác
FC Porto B

vs

Leixoes
 
01:00 - 25/02 Khác
Benfica B

vs

Vilaverdense FC
 
18:00 - 25/02 Khác
Mafra

vs

Maritimo
 
21:00 - 25/02 Khác
CF Os Belenenses

vs

Torreense
 
02:30 - 24/02 Khác
 
22:15 - 24/02 28
 
00:30 - 25/02 28
 
00:30 - 25/02 28
 
03:00 - 25/02 28
 
22:15 - 25/02 28
 
22:15 - 25/02 28
 
11:00 - 24/02 1
Jubilo Iwata

0 - 2

H1: 0-1
 
28' - 24/02 1
 
28' - 24/02 1
Machida Zelvia

1 - 0

H1: 1-0
 
12:00 - 25/02 1
Tokyo Verdy

vs

 
02:00 - 24/02 23
 
00:45 - 25/02 23
 
02:00 - 25/02 23
PEC Zwolle

vs

 
18:15 - 25/02 23
 
20:30 - 25/02 23
 
20:30 - 25/02 23
 
22:45 - 25/02 23
 
22:00 - 24/02 27
Hibernian

vs

Dundee FC
 
22:00 - 24/02 27
Kilmarnock

vs

Aberdeen
 
22:00 - 24/02 27
Rangers

vs

Hearts
 
22:00 - 24/02 27
Ross County

vs

Livingston
 
22:00 - 24/02 27
St. Mirren

vs

 
19:00 - 25/02 27
Motherwell

vs

 
00:30 - 24/02 Khác
 
00:30 - 24/02 Khác
 
19:00 - 24/02 23
 
19:00 - 24/02 23
 
02:30 - 25/02 23
 
19:30 - 25/02 23
 
02:00 - 24/02 Khác
ADO Den Haag

2 - 2

MVV Maastricht
H1: 1-0
 
02:00 - 24/02 27
De Graafschap

2 - 0

FC Den Bosch
H1: 1-0
 
02:00 - 24/02 Khác
FC Emmen

2 - 0

Cambuur
H1: 1-0
 
02:00 - 24/02 27
Willem II

2 - 3

Roda JC Kerkrade
H1: 2-1
 
02:00 - 24/02 27
FC Groningen

0 - 0

Helmond Sport
 
02:00 - 24/02 Khác
VVV-Venlo

2 - 2

FC Eindhoven 1
H1: 1-0
 
02:45 - 24/02 25
Partick Thistle

1 - 3

Dunfermline Athletic
H1: 1-1
 
22:00 - 24/02 25
Arbroath

vs

Inverness CT
 
22:00 - 24/02 25
Ayr United

vs

Raith Rovers
 
22:00 - 24/02 25
Dundee United

vs

Queen's Park
 
22:00 - 24/02 25
Greenock Morton

vs

Airdrieonians
 
00:00 - 24/02 24
Altay

1 - 0

Giresunspor
H1: 1-0
 
17:30 - 24/02 24
Bandirmaspor

vs

Umraniyespor
 
20:00 - 24/02 24
Corum FK

vs

Bodrum FK
 
23:00 - 24/02 Khác
Adanaspor

vs

Goztepe
 
17:30 - 25/02 Khác
Boluspor

vs

Erzurum BB
H1: 1-1
 
17:30 - 25/02 24
Keciorengucu

vs

Kocaelispor
 
20:00 - 25/02 Khác
Manisa FK

vs

Genclerbirligi
H1: 0-1
 
23:00 - 25/02 24
Eyupspor

vs

Sakaryaspor
 
73' - 24/02 1
Fujieda MYFC

0 - 0

V-Varen Nagasaki
H1: 0-0
 
70' - 24/02 1
Mito Hollyhock

1 - 0

Iwaki FC
H1: 1-0
 
71' - 24/02 1

1 - 1

Renofa Yamaguchi
H1: 0-0
 
10:50 - 25/02 1
Ehime FC

vs

Blaublitz Akita
 
11:00 - 25/02 1
Fagiano Okayama FC

vs

Tochigi SC
 
11:00 - 25/02 1
JEF United Chiba

vs

Montedio Yamagata
 
11:00 - 25/02 1
Roasso Kumamoto

vs

Shimizu S-Pulse
 
12:00 - 25/02 1
Oita Trinita

vs

Vegalta Sendai
 
12:00 - 25/02 1
Thespakusatsu Gunma

vs

Kagoshima United
 
12:00 - 25/02 1
Tokushima Vortis

vs

Ventforet Kofu
 
03:00 - 25/02 5
Acassuso

vs

CSD Flandria
 
03:00 - 25/02 5
CA Excursionistas

vs

Villa San Carlos
 
03:00 - 25/02 5
CA Ferrocarril Midland

vs

Argentino de Quilmes
 
03:00 - 25/02 5
Canuelas

vs

Comunicaciones
 
FPT Play, HTV Thể Thao
15:00 - 24/02 Khác
Huế

vs

Bình Phước
FPT Play, HTV Thể Thao
16:00 - 25/02 Khác
Đồng Tháp

vs

PVF-CAND
 
16:00 - 25/02 Khác
Phù Đổng

vs

Phú Thọ
 
17:00 - 25/02 Khác
Hòa Bình

vs

 
18:00 - 25/02 Khác
Vũng Tàu

vs

Long An
 
07:30 - 25/02 1
 
07:30 - 25/02 1
 
08:30 - 25/02 1
 
08:30 - 25/02 1
St. Louis City

vs

 
00:00 - 24/02 14
Baladiyyat Al-Mehalla

3 - 5

Ceramica Cleopatra
H1: 1-2
 
21:00 - 25/02 14
Pharco FC

vs

El Geish
 
03:00 - 25/02 7
Independiente

vs

Racing Club
 
05:30 - 25/02 7
CA Huracan

vs

San Lorenzo de Almagro
 
05:30 - 25/02 7
Belgrano

vs

Talleres
 
08:00 - 25/02 7
Union

vs

Independiente Rivadavia
 
08:00 - 25/02 7
Sarmiento

vs

Barracas Central
 
00:00 - 24/02 CLB
ASK Koflach

5 - 4

ATSV Wolfsberg
H1: 4-0
 
00:00 - 24/02 CLB
Kremser SC

2 - 2

SK Rapid Wien II
H1: 1-1
 
00:00 - 24/02 CLB
FCM Traiskirchen

4 - 1

ASK Kottingbrunn
H1: 1-0
 
00:00 - 24/02 CLB
Deutschlandsberger SC

3 - 3

Fehring 1947
H1: 1-2
 
00:00 - 24/02 CLB
TWL Elektra

4 - 4

Parndorf
H1: 2-1
 
00:30 - 24/02 CLB
Taarnby FF

vs

Karlslunde IF
 
01:00 - 24/02 CLB
Young Violets

0 - 0

Union Gurten
H1: 0-0
 
01:00 - 24/02 CLB
Torns IF

1 - 3

Ariana FC
H1: 0-2
 
07:00 - 24/02 CLB
Club Nautico Rumipal

vs

Club Nautico Fitz Simon
 
15:00 - 24/02 CLB
Polonia Bytom

vs

Radunia Stezyca
 
15:00 - 24/02 CLB
Chernomorets Novorossiysk

vs

KamAZ
 
15:30 - 24/02 CLB
Neman Grodno

vs

FK Slutsk
 
16:00 - 24/02 CLB
Vratimov

vs

1. BFK Frydlant nad Ostravici
 
16:00 - 24/02 CLB
SK Hanacka Slavia Kromeriz

vs

SK Prostejov
 
16:00 - 24/02 CLB
FC Zbrojovka Brno B

vs

FC Slovan Rosice
 
16:00 - 24/02 CLB
KAC 1909

vs

Annabichler SV
 
16:30 - 24/02 CLB
CS Unirea Ungheni 2018

vs

Scm Zalau
 
16:45 - 24/02 CLB
FK Jedinstvo Stara Pazova

vs

FK Podunavac Belegis
 
17:00 - 24/02 CLB
Nagykanizsai Ufc

vs

NK Koprivnica
 
17:00 - 24/02 CLB
FC Gareji 1960

vs

Saburtalo
 
17:00 - 24/02 CLB
MSK Fomat Martin

vs

Namestovo
 
17:00 - 24/02 CLB
Komarom Vse

vs

Komarno
 
17:00 - 24/02 CLB
SK Lisen

vs

Vysocina Jihlava
 
17:00 - 24/02 CLB
FC Petrzalka 1898

vs

FK Slovan Galanta
 
17:00 - 24/02 CLB
Budaorsi

vs

Esmtk Budapest
 
17:00 - 24/02 CLB
FC Vlasim

vs

MFK Chrudim
 
17:00 - 24/02 CLB
FK Hodonin

vs

TJ Slovan Bzenec
 
17:00 - 24/02 CLB
SV Wiesbaden

vs

TSV Schott Mainz
 
17:00 - 24/02 CLB
Brezice

vs

NK Svoboda Ljubljana
 
17:30 - 24/02 CLB
Ishoej IF

vs

Bronshoj BK
 
18:00 - 24/02 CLB
Frem

vs

HIK
 
19:00 - 24/02 CLB
Gornji Rahic

vs

Sloboda Tuzla
 
19:00 - 24/02 CLB
FK Sloga Pozega

vs

FK Buducnost Krusik
 
19:00 - 24/02 CLB
Lunds BK

vs

Haessleholms IF
 
19:00 - 24/02 CLB
Nomme Kalju FC

vs

FK Liepaja
 
19:00 - 24/02 CLB
Assyriska FF

vs

Enskede IK
 
19:00 - 24/02 CLB
ND Beltinci

vs

Fuzinar
 
19:00 - 24/02 CLB
Nafta

vs

NK Polet
 
19:15 - 24/02 CLB
Banik Ostrava B

vs

Gornik Zabrze II
 
19:30 - 24/02 CLB
MFK Vranov Nad Toplou

vs

Slavoj Trebisov
 
19:45 - 24/02 CLB
Vasalunds

vs

FC Stockholm Internazionale
 
20:00 - 24/02 CLB
FK Borac Cacak

vs

Trayal Krusevac
 
20:00 - 24/02 CLB
FC Zbrojovka Brno

vs

Sigma Olomouc B
 
20:30 - 24/02 CLB
USVS Rudersdorf

vs

Marsch Neuberg
 
20:30 - 24/02 CLB
FC Minsk

vs

BATE Borisov
 
21:00 - 24/02 CLB
Viking

vs

Tromsoe
 
21:00 - 24/02 CLB

vs

Dinamo Moscow
 
21:00 - 24/02 CLB
Start

vs

Egersund
 
21:00 - 24/02 CLB
Zdar nad Sazavou

vs

FC Hlinsko
 
21:00 - 24/02 CLB
FC Alania Vladikavkaz

vs

Chernomorets Novorossiysk
 
21:00 - 24/02 CLB
Dinamo Minsk

vs

Isloch
 
21:00 - 24/02 CLB
Lokomotiv

vs

FC Rostov
 
22:00 - 24/02 CLB
SV St. Anna

vs

SV Wildon
 
22:00 - 24/02 CLB
Chayka Peschanokopskoye

vs

Neftekhimik
 
22:00 - 24/02 CLB
SV Frohnleiten

vs

SC Stadtwerke Bruck/Mur
 
22:00 - 24/02 CLB
FK Haugesund

vs

Bryne
 
17:00 - 25/02 CLB
Dabas FC

vs

Kelen SC
 
17:00 - 25/02 CLB
FK Spisska Nova Ves

vs

MFK Snina
 
17:00 - 25/02 CLB
Novosibirsk FK

vs

Dinamo Barnaul
 
19:00 - 25/02 CLB
Dunaujvaros Palhalma

vs

BKV Elore
 
19:15 - 25/02 CLB
Hammarby TFF

vs

Syrianska
 
20:00 - 25/02 CLB
AIK

vs

Karlbergs BK
 
20:00 - 25/02 CLB
MTK Budapest II

vs

Putnok VSE
 
21:00 - 25/02 CLB
SVU Gleinstatten

vs

SV Allerheiligen
 
03:00 - 24/02 Khác
River Plate

3 - 1

Deportivo Maldonado
H1: 1-0
 
06:30 - 24/02 Khác
Montevideo Wanderers

0 - 1

Racing
H1: 0-0
 
03:00 - 25/02 Khác
Boston River

vs

Danubio
 
04:00 - 25/02 2
Club Atletico Progreso

vs

Rampla Juniors

Hoãn

 
06:00 - 25/02 Khác
Club Atletico Penarol

vs

Miramar Misiones
 
20:00 - 25/02 Khác
Cerro Largo

vs

Fenix
 
21:30 - 24/02 17
Dynamo de Douala

vs

Gazelle
 
20:00 - 25/02 17
Les Astres

vs

PWD Bamenda
 
20:00 - 25/02 17
AS Fortuna

vs

Union Douala
 
21:30 - 25/02 17
Bamboutos

vs

Colombe
 
21:30 - 25/02 17
Aigle Royal

vs

Canon Sportif
 
22:00 - 25/02 17
Avion FC

vs

Stade Renard
 
22:00 - 25/02 17
APEJES FC

vs

UMS de Loum
 
23:00 - 24/02 20

vs

Austria Lustenau
 
23:00 - 24/02 20
LASK

vs

Wolfsberger AC
 
23:00 - 24/02 20
SCR Altach

vs

TSV Hartberg
 
20:30 - 25/02 20
SK Austria Klagenfurt

vs

BW Linz
 
20:30 - 25/02 20
WSG Tirol

vs

Sturm Graz
 
23:00 - 25/02 20
Rapid Wien

vs

Austria Wien
 
00:10 - 24/02 17
FC Liefering

2 - 1

SV Horn
H1: 0-0
 
00:10 - 24/02 17
Floridsdorfer AC

0 - 0

Kapfenberger SV
H1: 0-0
 
00:10 - 24/02 17
Leoben

4 - 0

SV Stripfing
H1: 2-0
 
02:30 - 24/02 17
SV Lafnitz

0 - 1

SKN St. Poelten
H1: 0-1
 
20:30 - 24/02 17
Sturm Graz (A)

vs

First Vienna FC
 
20:30 - 24/02 17
Grazer AK

vs

Dornbirn
 
20:30 - 24/02 17
SW Bregenz

vs

Amstetten
 
16:30 - 25/02 17
FC Admira Wacker Modling

vs

SV Ried
 
22:00 - 24/02 18
JS Kabylie

vs

USM Khenchela
 
22:00 - 24/02 18
MC El Bayadh

vs

MC Alger
 
22:45 - 24/02 18
MC Oran

vs

US Souf
 
22:45 - 24/02 18
CS Constantine

vs

ASO Chlef
 
23:00 - 24/02 18
CR Belouizdad

vs

Paradou AC

Hoãn

 
23:00 - 24/02 18
USM Alger

vs

ES Setif

Hoãn

 
18:30 - 24/02 1
Odisha FC

vs

Mohun Bagan Super Giant
 
21:00 - 24/02 1
Bengaluru FC

vs

Hyderabad FC
 
21:00 - 25/02 1
Kerala Blasters FC

vs

FC Goa
 
18:00 - 24/02 16
Inter Kashi

vs

Real Kashmir
 
20:30 - 24/02 16
Churchill Brothers

vs

Gokulam FC
 
18:00 - 25/02 16
Sreenidi Deccan

vs

Namdhari FC
 
20:30 - 25/02 16
TRAU

vs

Shillong Lajong
 
05:00 - 24/02 2
Universidad Catolica 1

0 - 1

Atletico Nublense
H1: 0-0
 
07:30 - 24/02 2
Coquimbo Unido

3 - 1

Deportes Copiapo
H1: 1-1
 
04:00 - 25/02 2
Universidad de Chile

vs

Audax Italiano
 
04:00 - 25/02 2
Palestino

vs

Cobreloa
 
22:00 - 25/02 2
Deportes Iquique

vs

Everton CD
 
22:00 - 25/02 2
Huachipato

vs

Union La Calera
 
05:00 - 24/02 1
Club Deportes Limache

vs

Santiago Morning

Hoãn

 
07:30 - 24/02 1
Curico Unido

2 - 0

Union San Felipe 1
H1: 1-0
 
22:00 - 24/02 1
Antofagasta

vs

La Serena
 
04:00 - 25/02 1
Magallanes

vs

Rangers
 
06:30 - 25/02 1
Deportes Santa Cruz

vs

Barnechea
 
15:00 - 24/02 25
 
19:00 - 24/02 25
 
04:00 - 25/02 9

vs

Deportivo Saprissa
 
08:30 - 25/02 9

vs

Puntarenas FC
 
18:00 - 24/02 14
Al-Horiyah

vs

Tishreen
 
18:00 - 24/02 14
Al-Wahda

vs

Al-Ittihad
 
18:00 - 24/02 14
Al-Wathbah

vs

Al-Jaish
 
13:00 - 25/02 18
 
04:00 - 24/02 Khác
Fortaleza FC

1 - 1

Chico FC
H1: 1-1
 
06:10 - 24/02 Khác
Aguilas Doradas Rionegro

2 - 0

H1: 1-0
 
08:20 - 24/02 Khác
Deportivo Pasto

0 - 1

H1: 0-1
 
06:10 - 25/02 Khác
 
08:20 - 25/02 Khác
 
03:30 - 24/02 4
Atletico FC 1

0 - 3

Llaneros FC
H1: 0-0
 
03:30 - 24/02 4
Real Cartagena

3 - 0

Bogota FC
H1: 1-0
 
03:30 - 25/02 5
Orsomarso

vs

Cucuta
 
17:45 - 24/02 22
Lokomotiv Plovdiv

vs

Hebar
 
20:15 - 24/02 22
Cherno More Varna

vs

PFC CSKA-Sofia
 
22:45 - 24/02 22
Levski Sofia

vs

Arda Kardzhali
 
19:30 - 25/02 22
PFC Lokomotiv Sofia 1929

vs

Krumovgrad
 
21:45 - 25/02 22
CSKA 1948

vs

Slavia Sofia
 
19:00 - 24/02 22
PFC Chernomorets Burgas

vs

Maritsa Plovdiv
 
19:00 - 24/02 22
Litex Lovech

vs

Chernomorets Balchik
 
19:00 - 24/02 22
Ludogorets Razgrad II

vs

Montana
 
19:00 - 24/02 22
Spartak Pleven

vs

Strumska Slava
 
19:00 - 24/02 22
Yantra

vs

Dunav Ruse
 
17:00 - 25/02 22
Marek Dupnitsa

vs

Belasitsa Petrich
 
19:00 - 25/02 22
Sportist Svoge

vs

Septemvri Sofia
 
22:00 - 24/02 14
Qatar SC

vs

Umm Salal
 
00:00 - 25/02 14
Al Markhiya

vs

Muaither SC
 
00:00 - 25/02 14
Al-Gharafa

vs

Al-Ahli
 
22:00 - 25/02 14
Al-Wakra

vs

Al-Sadd
 
21:00 - 24/02 24
NK Varazdin

vs

Hajduk Split
 
23:10 - 24/02 24
NK Istra 1961

vs

Rudes
 
21:00 - 25/02 24

vs

Rijeka
 
23:30 - 25/02 24
 
18:50 - 24/02 19
NK Dugopolje

vs

Sibenik
 
21:00 - 24/02 19
Cibalia

vs

HNK Orijent 1919
 
18:30 - 25/02 19
Dubrava Zagreb

vs

Vukovar 91
 
21:00 - 25/02 19
NK Croatia Zmijavci

vs

Solin
 
20:00 - 24/02 21

vs

West Armenia
 
08:00 - 24/02 8
Puebla

0 - 2

H1: 0-0
 
10:00 - 24/02 8
FC Juarez

0 - 3

Monterrey
H1: 0-0
 
10:00 - 24/02 8
Necaxa

1 - 1

Pachuca
H1: 1-0
 
06:00 - 25/02 8
Leon

vs

Atletico de San Luis
 
08:00 - 25/02 8
Tigres

vs

Atlas
 
08:05 - 25/02 8
CD Guadalajara

vs

 
10:10 - 25/02 8
CF America

vs

Cruz Azul
 
18:00 - 24/02 Khác
Isi Dangkor Senchey FC

vs

Svay Rieng
 
18:00 - 24/02 Khác
Nagaworld FC

vs

Phnom Penh
 
15:45 - 25/02 Khác
Kirivong Soksen Chey

vs

Prey Veng
 
15:45 - 25/02 Khác
Angkor Tiger FC

vs

Royal Cambodian Armed Forces FA
 
18:00 - 25/02 Khác
Boeung Ket

vs

Visakha FC
 
03:00 - 24/02 Khác
Sport Huancayo

4 - 0

Alianza Atletico
H1: 3-0
 
03:00 - 25/02 Khác
CD UT Cajamarca

vs

Universitario de Deportes
 
03:00 - 25/02 Khác
Sport Boys

vs

Cusco FC
 
05:30 - 25/02 Khác
FBC Melgar

vs

Union Comercio
 
06:15 - 25/02 Khác
Carlos A. Mannucci

vs

Sporting Cristal
 
16:00 - 24/02 Khác
Abahani Ltd. Chittagong

vs

Fortis FC
 
16:00 - 24/02 Khác
Brothers Union

vs

Bangladesh Police Club
 
21:00 - 24/02 22
Slovan Liberec

vs

Jablonec
 
21:00 - 24/02 22
Teplice

vs

Karvina
 
21:00 - 24/02 22
Banik Ostrava

vs

Bohemians 1905
 
21:00 - 24/02 22
Hradec Kralove

vs

Mlada Boleslav
 
00:00 - 25/02 22

vs

FC Zlin
 
21:00 - 25/02 22
SK Dynamo Ceske Budejovice

vs

SK Sigma Olomouc
 
21:00 - 25/02 22
Slavia Prague

vs

Pardubice
 
05:30 - 24/02 Khác
Luqueno

1 - 1

Club General Caballero JLM
H1: 0-0
 
04:15 - 25/02 Khác
2 de Mayo

vs

Nacional Asuncion
 
06:45 - 25/02 Khác
Cerro Porteno

vs

Sol de America
 
18:00 - 25/02 18
SC Dnipro-1

vs

FC Minaj
 
18:00 - 25/02 18
Veres Rivne

vs

FC Kolos Kovalivka
 
20:30 - 25/02 18
Metalist 1925

vs

Dynamo Kyiv
 
23:00 - 25/02 18
Rukh Lviv

vs

Polissya Zhytomyr
 
01:00 - 24/02 19
Randers FC

1 - 0

Lyngby
H1: 0-0
 
20:00 - 25/02 19
Hvidovre

vs

Viborg
 
20:00 - 25/02 19
Vejle Boldklub

vs

Silkeborg
 
22:00 - 25/02 19

vs

Broendby IF
 
01:00 - 24/02 19
FC Helsingoer 1

0 - 1

HB Koege
H1: 0-0
 
01:00 - 24/02 19
Vendsyssel FF

4 - 4

Hilleroed
H1: 1-2
 
01:00 - 24/02 19
AC Horsens 1

1 - 2

Kolding IF
H1: 0-0
 
19:00 - 24/02 19
AaB

vs

SoenderjyskE
 
21:00 - 24/02 19
B 93

vs

Naestved
 
21:00 - 25/02 19
Hobro

vs

Fredericia
 
00:00 - 25/02 25

vs

FC Stade Lausanne-Ouchy
 
00:00 - 25/02 25
Yverdon

vs

Basel
 
02:30 - 25/02 25
Grasshopper

vs

Luzern
 
20:15 - 25/02 25
Lugano

vs

FC Zurich
 
22:30 - 25/02 25
Lausanne

vs

Winterthur
 
22:30 - 25/02 25
Young Boys

vs

Servette
 
01:30 - 24/02 23
Schaffhausen

0 - 4

Sion
H1: 0-3
 
01:30 - 24/02 23
Xamax

4 - 0

Thun
H1: 1-0
 
02:15 - 24/02 23
FC Wil 1900

1 - 1

Aarau
H1: 0-0
 
00:00 - 25/02 23
Baden

vs

Stade Nyonnais
 
00:00 - 25/02 23
Bellinzona

vs

FC Vaduz
 
02:00 - 24/02 22
MTK Budapest

3 - 1

Mezokovesd SE
H1: 1-1
 
18:30 - 24/02 22
Zalaegerszeg

vs

Kecskemeti TE
 
21:00 - 24/02 22
Diosgyori VTK

vs

 
23:30 - 24/02 22
Debrecen

vs

Puskas FC Academy
 
21:00 - 25/02 22
Kisvarda FC

vs

Paksi SE
 
23:30 - 25/02 22
Ujpest

vs

Ferencvaros
 
20:00 - 25/02 22
Budafok

vs

Aqvital FC Csakvar
 
20:00 - 25/02 22
Mosonmagyarovari TE 1904

vs

Gyirmot
 
20:00 - 25/02 22
Pecsi MFC

vs

FC Ajka
 
20:00 - 25/02 22
Soroksar SC

vs

Kozarmisleny
 
20:00 - 25/02 22
Budapest Honved

vs

BFC Siofok
 
23:00 - 25/02 22
Haladas

vs

Tiszakecske FC
 
23:00 - 25/02 22
Kazincbarcika SC

vs

Vasas Budapest
 
23:00 - 25/02 22
Szeged 2011

vs

Bvsc-Zuglo
 
23:30 - 24/02 23
Aluminij

vs

Olimpija Ljubljana
 
19:00 - 25/02 23
Rogaska

vs

Maribor
 
21:00 - 25/02 23
Domzale

vs

NK Celje
 
23:30 - 25/02 23
Mura

vs

Radomlje
 
21:00 - 24/02 21
Zilina

vs

Zemplin Michalovce
 
21:00 - 24/02 21
Zlate Moravce

vs

Ruzomberok
 
21:00 - 24/02 21
Spartak Trnava

vs

Dukla Banska Bystrica
 
21:00 - 25/02 21
Trencin

vs

Slovan Bratislava
 
23:30 - 25/02 21
Zeleziarne Podbrezova

vs

DAC 1904 Dunajska Streda
 
02:45 - 24/02 2
Drogheda United

1 - 4

Waterford FC
H1: 1-2
 
02:45 - 24/02 2
Dundalk

0 - 2

Galway United FC
H1: 0-2
 
02:45 - 24/02 2
Shelbourne

2 - 1

Shamrock Rovers
H1: 2-0
 
02:45 - 24/02 2
St. Patrick's Athletic

0 - 1

Bohemian FC
H1: 0-0
 
02:45 - 25/02 2
Sligo Rovers

vs

Derry City
 
02:45 - 24/02 2
Cobh Ramblers

3 - 3

Athlone Town
H1: 0-2
 
02:45 - 24/02 2
Finn Harps

1 - 1

Cork City
H1: 1-0
 
02:45 - 24/02 2
Kerry 1

2 - 3

Bray Wanderers
H1: 1-0
 
02:45 - 24/02 2
UCD

0 - 1

Treaty United
H1: 0-0
 
02:45 - 24/02 2
Wexford FC

vs

Longford Town

Hoãn

 
19:45 - 24/02 22
FK Radnik Surdulica

vs

Partizan Beograd
 
22:00 - 24/02 22
Crvena Zvezda

vs

Cukaricki
 
00:30 - 25/02 22
Zeleznicar Pancevo

vs

TSC Backa Topola
 
20:00 - 25/02 22
Javor

vs

FK Radnicki 1923
 
22:30 - 25/02 22
Napredak

vs

Novi Pazar
 
19:00 - 24/02 21
FK Metalac

vs

FK Smederevo 1924
 
19:00 - 24/02 21
Jedinstvo Ub

vs

Radnicki Sremska Mitrovica
 
19:00 - 24/02 21
Radnicki Novi Beograd

vs

Kolubara
 
22:00 - 24/02 21
Macva Sabac

vs

OFK Vrsac
 
22:00 - 24/02 21
FK Dubocica

vs

Tekstilac Odzaci
 
19:00 - 25/02 21
FK Graficar

vs

Indjija
 
19:00 - 25/02 21
RFK Novi Sad

vs

OFK Beograd
 
23:00 - 25/02 21
FK Sloboda Uzice

vs

FK Mladost Novi Sad
 
01:00 - 24/02 Khác
CFR Cluj

4 - 0

Dinamo Bucuresti
H1: 0-0
 
19:00 - 24/02 27
UTA Arad

vs

Petrolul Ploiesti
 
22:00 - 24/02 27
FCV Farul Constanta

vs

Otelul Galati
 
01:00 - 25/02 27
CSM Politehnica Iasi

vs

FC Rapid 1923
 
19:00 - 25/02 27
Sepsi OSK

vs

Universitatea Cluj
 
16:00 - 24/02 16
Corvinul Hunedoara

vs

CSM Slatina
 
16:00 - 24/02 16
CS Mioveni

vs

CSM Alexandria
 
16:00 - 24/02 16
CS Tunari

vs

FC Unirea Dej
 
16:00 - 24/02 16
CSC Dumbravita

vs

FC Unirea 2004 Slobozia
 
16:00 - 24/02 16
CSM Resita

vs

Steaua Bucuresti
 
16:30 - 24/02 16
Chindia Targoviste

vs

FC Metaloglobus Bucuresti
 
19:00 - 25/02 16
Progresul Spartac

vs

FC Buzau
 
22:00 - 25/02 16
Viitorul Pandurii Targu Jiu

vs

Comunal Selimbar
 
00:00 - 24/02 Khác
Piast Gliwice

0 - 0

Cracovia
 
02:30 - 24/02 Khác
Pogon Szczecin

4 - 2

LKS Lodz
H1: 1-0
 
21:00 - 24/02 22
Jagiellonia Bialystok

vs

Ruch Chorzow
 
23:30 - 24/02 22
Lech Poznan

vs

Slask Wroclaw
 
02:00 - 25/02 22
Stal Mielec

vs

Rakow Czestochowa
 
18:30 - 25/02 22
Puszcza Niepolomice

vs

 
21:00 - 25/02 22

vs

Gornik Zabrze
 
23:30 - 25/02 22

vs

Legia Warszawa
 
00:00 - 24/02 21

2 - 1

Polonia Warsaw
H1: 0-1
 
02:30 - 24/02 21
Wisla Krakow

0 - 1

GKS Tychy 71
H1: 0-1
 
18:40 - 24/02 21
Podbeskidzie Bielsko-Biala

vs

Odra Opole
 
21:00 - 24/02 21
Wisla Plock

vs

GKS Katowice
 
23:30 - 24/02 21
Motor Lublin

vs

Termalica Nieciecza
 
18:40 - 25/02 21
Arka Gdynia

vs

Stal Rzeszow
 
21:00 - 25/02 21
Znicz Pruszkow

vs

Lechia Gdansk
 
00:00 - 25/02 24
Lamia

vs

Athens
 
00:30 - 25/02 24
Panserraikos FC

vs

Atromitos
 
21:30 - 25/02 24
PAS Giannina

vs

OFI U19
 
22:00 - 25/02 24
Panetolikos

vs

 
23:00 - 25/02 24
Olympiacos

vs

Asteras Tripolis
 
21:00 - 24/02 23
Cailungo

vs

SP Libertas
 
21:00 - 24/02 23
San Marino Academy U22

vs

FC Fiorentino
 
21:00 - 24/02 23
SS Pennarossa

vs

S.S. Murata
 
21:00 - 24/02 23
Virtus Acquaviva

vs

Domagnano
 
00:15 - 25/02 23
Folgore

vs

Faetano
 
21:00 - 25/02 23
Juvenes/Dogana

vs

Tre Fiori
 
21:00 - 25/02 23
La Fiorita

vs

San Giovanni
 
21:00 - 25/02 23
Tre Penne Galazzano

vs

Cosmos
 
20:00 - 24/02 21
Rudar Pljevlja

vs

Buducnost Podgorica
 
20:00 - 24/02 21
OFK Mladost Donja Gorica

vs

Mornar
 
20:30 - 24/02 21
Jezero

vs

Jedinstvo BP
 
21:00 - 24/02 21
Sutjeska

vs

FK Arsenal Tivat
 
23:30 - 25/02 21
Decic Tuzi

vs

Petrovac
 
00:00 - 24/02 20
GOSK Gabela

2 - 4

Sloga Doboj
H1: 1-3
 
19:00 - 24/02 20
FK Zvijezda 09

vs

FK Sarajevo
 
22:00 - 24/02 20
FK Velez Mostar

vs

 
19:00 - 25/02 20
Siroki Brijeg

vs

Zeljeznicar
 
19:00 - 25/02 20
FK Tuzla City

vs

Posusje
 
21:00 - 25/02 20

vs

Igman Konjic
 
18:00 - 24/02 24
Turan Tovuz

vs

FK Neftchi
 
20:30 - 24/02 24
Sabail

vs

Sabah FK
 
19:30 - 25/02 24
Araz PFK

vs

Zira
 
22:00 - 25/02 24
Qarabag

vs

Sumqayit
 
20:00 - 24/02 23
Maccabi Petach Tikva

vs

Hapoel Tel Aviv
 
22:30 - 24/02 23
Hapoel Haifa

vs

Bnei Sakhnin
 
23:30 - 24/02 23
Hapoel Hadera

vs

Hapoel Jerusalem
 
00:30 - 25/02 23
Beitar Jerusalem

vs

Maccabi Netanya
 
01:00 - 25/02 23
Maccabi Tel Aviv

vs

Hapoel Beer Sheva
 

Không có trận đấu nào

Lịch thi đấu La Liga hôm nay – LTĐ Bóng đá Tây Ban Nha với chuyên trang tin tức bóng đá Tây Ban Nha. Tìm hiểu các thông tin về LTĐ bóng đá hôm nay để có các thông tin về các trận đấu thuộc giải La Liga.

Việc theo dõi các lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha giúp bạn đọc biết được thông tin lịch thi đấu diễn ra lúc nào. Thời gian trận đấu diễn ra. Các thông tin quan trọng như dự đoán đội hình ra sân, thống kê phong độ 5 trận gần nhất của 2 đội. Thời gian diễn ra trận đấu, đồng thời là lịch phát sóng trên các kênh sóng nào.