Lịch thi đấu La Liga hôm nay – LTĐ Bóng đá Tây Ban Nha

00:00 - 18/07 V.Loại
CS Petrocub

1 - 0

Ordabasy Shymkent
H1: 1-0
 
00:00 - 18/07 V.Loại
Dinamo Batumi

1 - 0

Ludogorets
H1: 1-0
 
00:00 - 18/07 V.Loại
FC Differdange 03 1

0 - 0

Klaksvik
H1: 0-0
 
02:00 - 18/07 V.Loại
KF Egnatia

2 - 1

H1: 1-1 | HP: 0-0 | Pen: 1-4
 
02:00 - 18/07 V.Loại
Larne

0 - 4

RFS
H1: 0-3
 
21:30 - 18/07 Play-off
Llapi

vs

Wisla Krakow
 
22:00 - 18/07 Play-off
Tobol Kostanay

vs

Ruzomberok
 
23:00 - 18/07 Play-off
Pafos FC

vs

Elfsborg
 
23:00 - 18/07 Play-off
Zira

vs

FC Sheriff
 
01:00 - 19/07 Play-off
Corvinul Hunedoara

vs

Paksi SE
 
01:15 - 19/07 Play-off
Maribor

vs

Botev Plovdiv
 
00:00 - 18/07 Play-off

0 - 1

Auda
H1: 0-0 |Tổng TS: 0-3
 
01:45 - 18/07 Play-off
Crusaders

3 - 1

Caernarfon
H1: 0-1 | HP: 0-0 | Pen: 7-8 |Tổng TS: 3-3
 
22:00 - 18/07 Play-off
KuPS

vs

Una Strassen
 
22:00 - 18/07 Play-off
Urartu FC

vs

Talinna Kalev
 
23:00 - 18/07 Play-off
FC Milsami Orhei

vs

Torpedo Zhodino
 
23:00 - 18/07 Play-off
FCI Levadia

vs

FA Siauliai
 
23:00 - 18/07 Play-off
Inter Club d'Escaldes

vs

FK Velez Mostar
 
23:00 - 18/07 Play-off
St Joseph's

vs

Shelbourne
 
23:00 - 18/07 Play-off
Zalgiris Vilnius

vs

VPS
 
23:30 - 18/07 Play-off
Paide Linnameeskond

vs

Bala Town
 
00:00 - 19/07 Play-off
Dinamo Tbilisi

vs

Mornar
 
00:00 - 19/07 Play-off
Dudelange

vs

Atletic Escaldes
 
00:00 - 19/07 Play-off
Marsaxlokk FC

vs

Partizani
 
00:30 - 19/07 Play-off
Connah's Quay

vs

NK Bravo
 
00:30 - 19/07 Play-off
Isloch

vs

La Fiorita
 
01:00 - 19/07 Play-off
KF Shkendija

vs

FC Noah
 
01:00 - 19/07 Play-off
KF Tirana

vs

Torpedo Kutaisi
 
01:00 - 19/07 Play-off
Vikingur

vs

FK Liepaja
 
01:30 - 19/07 Play-off
Vllaznia

vs

Valur
 
01:45 - 19/07 Play-off
Derry City

vs

Bruno's Magpies
 
01:45 - 19/07 Play-off
Linfield

vs

Stjarnan
 
01:45 - 19/07 Play-off
Tre Penne Galazzano

vs

Floriana
 
02:00 - 19/07 Play-off
Buducnost Podgorica

vs

Malisheva
 
02:00 - 19/07 Play-off
FK Sarajevo

vs

Aktobe
 
02:15 - 19/07 Play-off
Breidablik

vs

GFK Tikves Kavadarci
 
15:00 - 18/07 Bảng B
U19 Lào

vs

U19 Australia
 
19:30 - 18/07 Bảng B
U19 Việt Nam

vs

U19 Myanmar
 
15:00 - 19/07 Bảng C
U19 Malaysia

vs

U19 Brunei
 
19:30 - 19/07 Bảng C
U19 Thái Lan

vs

U19 Singapore
 
45+5' - 18/07 1
 
HT - 18/07 1
 
45+6' - 18/07 1
 
HT - 18/07 1
 
09:30 - 18/07 1

vs

St. Louis City
 
04:45 - 19/07 6
Argentinos Juniors

vs

Tigre
 
05:00 - 19/07 6
Independiente Rivadavia

vs

Gimnasia LP
 
07:00 - 19/07 6
Instituto Cordoba

vs

Independiente
 
03:00 - 18/07 19

vs

Atletico MG

Hoãn

 
03:00 - 18/07 19
Criciuma

vs

Hoãn

 
03:00 - 18/07 19
 
03:00 - 18/07 19
 
05:00 - 18/07 17
 
67' - 18/07 17
 
HT - 18/07 9

2 - 1

Botafogo SP
H1: 2-1
 
30' - 18/07 15
 
07:00 - 19/07 16
 
04:00 - 18/07 1/16
Estudiantes de la Plata 1

1 - 2

Central Cordoba de Santiago
H1: 0-1
 
01:45 - 18/07 Bảng G
Edinburgh City

0 - 5

Clyde
H1: 0-1
 
23' - 18/07 1
Birmingham Legion

0 - 1

Rhode Island
H1: 0-1
 
21:30 - 18/07 Bảng A
Norway U19

vs

Ukraine U19
 
01:00 - 19/07 Bảng A
Northern Ireland U19

vs

Italy U19
 
21:30 - 19/07 Bảng B
Denmark U19

vs

France U19
 
00:00 - 19/07 1/16
El Zamalek

vs

Proxy
 
00:00 - 18/07 CLB
SV Schermbeck

2 - 2

SpVg Schonnebeck
H1: 1-2
 
00:00 - 18/07 CLB

vs

NK Istra 1961
 
00:00 - 18/07 CLB
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 2-3
 
00:00 - 18/07 CLB

1 - 0

Castellon
H1: 1-0
 
00:00 - 18/07 CLB
Fsg Wacker 90 Dresden-Leuben

vs

FSV Zwickau
 
00:00 - 18/07 CLB
Gedania Gdansk

1 - 2

Cartusia Kartuzy
H1: 1-1
 
00:00 - 18/07 CLB
SV Leobendorf

2 - 1

SV Donau
H1: 0-1
 
00:00 - 18/07 CLB
MSV Duisburg

8 - 0

Duisburger SV 1900
H1: 1-0
 
00:00 - 18/07 CLB

1 - 1

Orlando Pirates
H1: 1-1
 
00:00 - 18/07 CLB
UE Olot

vs

 
00:00 - 18/07 CLB
FC Liege

3 - 2

KSK Tongeren
H1: 0-2
 
00:30 - 18/07 CLB
 
00:30 - 18/07 CLB
NAC Breda

3 - 0

FC Eindhoven
H1: 1-0
 
00:30 - 18/07 CLB
SC St Tonis 11/20

2 - 4

KFC Uerdingen
H1: 2-1
 
00:30 - 18/07 CLB
Hamburger SV II

1 - 2

Eimsbutteler TV
H1: 0-1
 
00:30 - 18/07 CLB
Velbert

2 - 1

Wuppertaler SV
H1: 0-1
 
00:30 - 18/07 CLB
KSK Heist

0 - 1

H1: 0-0
 
01:00 - 18/07 CLB
Whitby

vs

Yeovil Town
 
01:00 - 18/07 CLB
Wrockwardine Wood FC

vs

Ercall Colts Evolution
 
01:00 - 18/07 CLB
Willington Quay Saints

vs

Ponteland United
 
01:00 - 18/07 CLB
South Moor

vs

Durham City AFC
 
01:00 - 18/07 CLB
Solihull Moors

0 - 3

H1: 0-1
 
01:00 - 18/07 CLB
Whitby

1 - 2

York City
H1: 1-0
 
01:00 - 18/07 CLB
Hearts

vs

 
01:00 - 18/07 CLB
Lostock Gralam FC

vs

Northwich Victoria
 
01:00 - 18/07 CLB
Kaiserslautern II

vs

TSG 46 Bretzenheim
 
01:00 - 18/07 CLB
Virginia Water FC

vs

Langley FC
 
01:00 - 18/07 CLB
Bamber Bridge

vs

 
01:15 - 18/07 CLB
Metropolitan Police

0 - 3

AFC Wimbledon
H1: 0-1
 
01:15 - 18/07 CLB
Woodford Town

vs

Walthamstow
 
01:30 - 18/07 CLB
Newcastle East End Seniors

vs

Prudhoe Youth Club FC
 
01:30 - 18/07 CLB
Eintracht Hohkeppel

vs

SSV Sung
 
01:30 - 18/07 CLB
Portishead Town FC

vs

Clevedon United JFC
 
01:30 - 18/07 CLB
Irvine Meadow

vs

Auchinleck Talbot
 
01:30 - 18/07 CLB
Walsall

vs

 
01:30 - 18/07 CLB
Runcorn Town

vs

Northwich Victoria
 
01:30 - 18/07 CLB
Long Buckby FC

vs

Nuneaton Griff
 
01:30 - 18/07 CLB
Blackstones

vs

Lutterworth Town
 
01:30 - 18/07 CLB
Handsworth Parramore

vs

Stocksbridge Park Steels
 
01:30 - 18/07 CLB
Horden CW AFC

vs

Whitley Bay FC
 
01:30 - 18/07 CLB
Kader FC

vs

Billingham Synthonia
 
01:30 - 18/07 CLB
Marske United

vs

Grangetown Boys Club
 
01:30 - 18/07 CLB
Bristol Manor Farm

vs

Taunton Town
 
01:30 - 18/07 CLB
Staveley MW

vs

Penistone Church
 
01:30 - 18/07 CLB
Bathgate Thistle FC

vs

Blackburn United
 
01:30 - 18/07 CLB
Neston Nomads FC

vs

Sutton Rangers FC
 
01:30 - 18/07 CLB
Holbeach United

vs

Boston United
 
01:30 - 18/07 CLB
Tayport

vs

St. Andrews United
 
01:30 - 18/07 CLB
Buchanhaven Hearts FC

vs

Turriff United
 
01:30 - 18/07 CLB
Yateley United

vs

Ash United
 
01:30 - 18/07 CLB
Brigg Town

vs

Elite AFC
 
01:45 - 18/07 CLB
Faversham Strike Force FC

vs

Minster FC
 
01:45 - 18/07 CLB
Flint Mountain

vs

Ashville FC
 
01:45 - 18/07 CLB
Cork City

vs

 
01:45 - 18/07 CLB
Newark Town

vs

Lincoln United
 
01:45 - 18/07 CLB
Formartine United

4 - 1

Ellon United
H1: 2-0
 
01:45 - 18/07 CLB
Ossett United

0 - 1

Curzon
H1: 0-1
 
01:45 - 18/07 CLB
Newton Aycliffe

vs

Northallerton Town
 
01:45 - 18/07 CLB
Newark & Sherwood United FC

vs

Long Eaton United
 
01:45 - 18/07 CLB
Rugby Borough FC

vs

Coventry Alvis FC
 
01:45 - 18/07 CLB
Hartpury University FC

vs

Shirehampton FC
 
01:45 - 18/07 CLB
Southam United

vs

Alcester Town
 
01:45 - 18/07 CLB
Buckhurst Hill

vs

Tilbury
 
01:45 - 18/07 CLB
Avro

0 - 1

Guiseley
H1: 0-1
 
01:45 - 18/07 CLB
Sutton Common Rovers

vs

Sutton United
 
01:45 - 18/07 CLB
Clay Cross Town FC

vs

Goole AFC
 
01:45 - 18/07 CLB
Stockton Town

vs

West Auckland Town
 
01:45 - 18/07 CLB
Club Thorne Colliery

vs

Doncaster Rovers
 
02:00 - 18/07 CLB
Bridon Ropes

vs

Bermondsey Town FC
 
02:05 - 18/07 U23
France U23

1 - 1

Japan U23
H1: 0-1
 
02:30 - 18/07 CLB
 
13:30 - 18/07 CLB
Odd Down AFC

vs

Larkhall Athletic
 
17:00 - 18/07 CLB
Rijeka

vs

NK Triglav
 
17:00 - 18/07 CLB
Boavista

vs

Leixoes
 
19:00 - 18/07 CLB

vs

Al-Rayyan
 
20:00 - 18/07 CLB

vs

Olympiacos
 
22:00 - 18/07 CLB
Vozdovac

vs

Al-Wahda
 
22:00 - 18/07 CLB
Dynamo Kyiv

vs

 
22:30 - 18/07 CLB
Miercurea Ciuc

vs

FC Petrzalka 1898
 
22:30 - 18/07 CLB

vs

Ujpest
 
23:00 - 18/07 CLB
SK Rapid Wien II

vs

FC Stadlau
 
23:00 - 18/07 CLB
Hapoel Umm al-Fahm

vs

Hapoel Ironi Akko
 
23:00 - 18/07 CLB
 
23:00 - 18/07 CLB
Eintracht Trier

vs

 
23:00 - 18/07 CLB

vs

Trapani
 
23:00 - 18/07 CLB
Debrecen

vs

Zilina
 
23:30 - 18/07 CLB
SC Verl

vs

 
23:30 - 18/07 CLB

vs

Al-Wasl
 
00:00 - 19/07 CLB

vs

Bournemouth U21
 
00:00 - 19/07 CLB

Tạm dừng

 
00:30 - 19/07 CLB
 
00:30 - 19/07 CLB
Trencin

vs

 
00:45 - 19/07 CLB
Kendal County FC

vs

Storeys of Lancaster FC
 
01:00 - 19/07 CLB
Panathinaikos

vs

Maccabi Netanya
 
01:30 - 19/07 CLB
Cheadle Heath Nomads FC Reserve

vs

Tintwistle Athletic
 
01:30 - 19/07 CLB
Newton Aycliffe

vs

Crook Town
 
01:30 - 19/07 CLB
Stoke Gifford United

vs

Slimbridge AFC
 
01:30 - 19/07 CLB
Prescot Cables

vs

Skelmersdale United
 
01:30 - 19/07 CLB
Dobwalls FC

vs

Torpoint Athletic FC
 
01:45 - 19/07 CLB
Abbey Hulton United

vs

Kidsgrove Athletic
 
01:45 - 19/07 CLB
Foley Meir FC

vs

Stone Old Alleynians
 
01:45 - 19/07 CLB
Eccleshill United FC

vs

Pool AFC
 
01:45 - 19/07 CLB
Newtongrange Star

vs

Peebles Rovers FC
 
01:45 - 19/07 CLB
Shifnal Town

vs

Brackley Town
 
01:45 - 19/07 CLB
Bitton AFC

vs

Cribbs
 
01:45 - 19/07 CLB
Erith & Belvedere

vs

Erith Town
 
01:45 - 19/07 CLB
Glasshoughton Welfare

vs

Goole AFC
 
01:45 - 19/07 CLB
Eastwood Community FC

vs

Selston FC
 
01:45 - 19/07 CLB
Lye Town

vs

Stourbridge
 
01:45 - 19/07 CLB
Longridge Town

vs

Lostock St Gerards FC
 
01:45 - 19/07 CLB
VCD Athletic

vs

Cray Wanderers
 
01:45 - 19/07 CLB
Farnborough

vs

Aldershot Town
 
02:15 - 19/07 CLB
 
14:00 - 19/07 CLB
Hapoel Nir Ramat HaSharon

vs

Hapoel Kfar Saba
 
15:30 - 19/07 CLB
 
16:00 - 19/07 CLB
Derby County

vs

Stockport County
 
17:00 - 19/07 CLB

vs

PEC Zwolle
 
17:00 - 19/07 CLB
Lampang FC

vs

Phrae United
 
17:00 - 19/07 CLB

vs

Olympiacos
 
18:00 - 19/07 CLB

vs

Charlton Athletic
 
18:00 - 19/07 CLB
Schalke 04 II

vs

 
18:00 - 19/07 CLB
Skierniewice

vs

Znicz Pruszkow
H1: 0-0
 
20:00 - 19/07 CLB

vs

RW Erfurt
 
20:30 - 19/07 CLB

vs

Roda JC Kerkrade
 
21:00 - 19/07 CLB
Leoben

vs

Sturm Graz II
 
21:30 - 19/07 CLB
Energie Cottbus

vs

FSV Zwickau
 
22:00 - 19/07 CLB
Whitley Bay FC

vs

Heaton Stannington FC
 
22:00 - 19/07 CLB
Sligo Rovers

vs

 
22:00 - 19/07 CLB
Amstetten

vs

LASK Amateure
 
22:00 - 19/07 CLB
Zeleziarne Podbrezova

vs

Tatran Presov
H1: 0-1
 
22:00 - 19/07 Đội tuyển

vs

Guinea
 
22:00 - 19/07 U23
Argentina U23

vs

Guinea U23
 
22:30 - 19/07 CLB
TJ Sokol Lanzhot

vs

FK Blansko
 
22:30 - 19/07 CLB

vs

NFC Volos
 
22:30 - 19/07 CLB
WSG Tirol

vs

 
23:00 - 19/07 CLB
Orleans

vs

 
23:00 - 19/07 CLB
SCR Altach

vs

 
23:00 - 19/07 CLB
SV Ried

vs

Debrecen
 
23:00 - 19/07 CLB
Bronshoj BK

vs

Vanloese
 
23:00 - 19/07 CLB
SR Donaufeld

vs

SV Stripfing
 
23:00 - 19/07 CLB
Grazer AK

vs

Floridsdorfer AC
 
23:00 - 19/07 CLB
 
23:00 - 19/07 CLB
Sportfreunde Lotte

vs

Oldenburg
 
23:00 - 19/07 CLB
Preussen Muenster

vs

 
23:00 - 19/07 CLB
 
23:30 - 19/07 CLB
Hohenems

vs

Austria Lustenau
 
23:30 - 19/07 CLB
FCM Traiskirchen

vs

SV Horn
 
23:30 - 19/07 CLB
SC Retz

vs

SC Wiener Viktoria
 
05:00 - 19/07 1
HFX Wanderers FC

vs

Valour FC
 
18:45 - 18/07 9
Lion City Sailors FC

vs

Tampines Rovers FC
 
18:45 - 18/07 9
Albirex Niigata FC

vs

Balestier Khalsa FC
 
18:45 - 19/07 9
Geylang International FC

vs

Tanjong Pagar United FC
 
19:15 - 19/07 9
Brunei DPMM

vs

Hougang United FC
 
23:00 - 19/07 1
OLS

vs

FCV
 
21:00 - 19/07 15
Belarus U17

vs

FK Orsha
 
21:30 - 19/07 15
Torpedo Zhodino Reserves

vs

Lokomotiv Gomel
 
22:00 - 19/07 15
FC Slonim

vs

Energetik-BGU
 
69' - 18/07 Khác

2 - 1

Deportivo Pasto
H1: 2-0
 
08:10 - 18/07 Khác
 
06:00 - 19/07 Khác
 
22:45 - 19/07 1
Cherno More Varna

vs

CSKA 1948
 
08:00 - 18/07 3
FC Juarez

vs

 
08:00 - 18/07 3
Necaxa

vs

Monterrey
 
10:00 - 18/07 3
Tigres

vs

CF America
 
10:00 - 18/07 3
Toluca

vs

Mazatlan FC
 
03:00 - 18/07 20
Cuniburo

6 - 2

Manta
H1: 3-0
 
03:00 - 18/07 20
Guayaquil City

2 - 0

San Antonio
H1: 0-0
 
03:00 - 18/07 20
Vargas Torres

0 - 1

Gualaceo SC
H1: 0-1
 
03:00 - 19/07 20
Club Leones Del Norte

vs

Nueve de Octubre
 
23:00 - 19/07 1
Opava

vs

FC Vlasim
 
19:00 - 18/07 Khác
Kairat-Zhastar

vs

Ulytau
 
20:00 - 18/07 Khác
Kyran Shymkent

vs

FK Ekibastuz

Tạm dừng

 
20:00 - 18/07 Khác
Akzhaiyk Uralsk

vs

SD Family
 
20:00 - 18/07 Khác
Arys

vs

Altai Semey
 
20:00 - 18/07 Khác
Kyran Shymkent

vs

FK Ekibastuz
 
20:00 - 18/07 Khác
Jetisay FC

vs

Aktobe Reserves
 
20:00 - 18/07 Khác
Kyran Shymkent

vs

FK Ekibastuz
 
20:00 - 18/07 Khác
Taraz

vs

Khan Tengri
 
20:00 - 18/07 Khác
Kairat-Zhastar

vs

Ulytau
 
20:00 - 18/07 Khác
Kaisar Kyzylorda

vs

Turkistan FC
 
20:00 - 18/07 Khác
Kaspyi Aktau

vs

Okzhetpes Kokshetau
 
21:00 - 18/07 Khác
Kaisar Kyzylorda Reserves

vs

Turkistan FC
 
19:00 - 19/07 Khác
Jetisay FC

vs

Aktobe Reserves
 
19:00 - 19/07 Khác
Arys

vs

Altai Semey
 
01:00 - 18/07 2
12 de Octubre SD

1 - 0

Capitan Figari
H1: 0-0
 
03:15 - 18/07 2
Atlantida SC

0 - 0

Independiente CG
H1: 0-0 | HP: 0-0 | Pen: 2-3
 
05:30 - 18/07 2
CS Limpeno

vs

Resistencia
 
03:15 - 19/07 2
16 de Julio de Puerto Sastre

vs

Fernando de la Mora
 
05:30 - 19/07 2
Cristobal Colon JAS

vs

Rubio Nu
 
23:00 - 19/07 1
AGF

vs

FC Midtjylland
 
23:00 - 19/07 20
Tammeka

vs

Flora Tallinn
 
23:30 - 19/07 20
Nomme United

vs

Nomme Kalju FC
 
01:00 - 19/07 13
Fjoelnir

vs

Grindavik
 
02:15 - 19/07 13
Grotta

vs

Afturelding
 
02:15 - 19/07 13
IR Reykjavik

vs

Keflavik
 
02:15 - 19/07 13
Njardvik

vs

Leiknir Reykjavik
 
22:30 - 19/07 2
CSM Politehnica Iasi

vs

Botosani
 
23:00 - 19/07 1
Jagiellonia Bialystok

vs

Puszcza Niepolomice
 
23:00 - 19/07 1
Polonia Warsaw

vs

Znicz Pruszkow
 

Không có trận đấu nào

Lịch thi đấu La Liga hôm nay – LTĐ Bóng đá Tây Ban Nha với chuyên trang tin tức bóng đá Tây Ban Nha. Tìm hiểu các thông tin về LTĐ bóng đá hôm nay để có các thông tin về các trận đấu thuộc giải La Liga.

Việc theo dõi các lịch thi đấu bóng đá Tây Ban Nha giúp bạn đọc biết được thông tin lịch thi đấu diễn ra lúc nào. Thời gian trận đấu diễn ra. Các thông tin quan trọng như dự đoán đội hình ra sân, thống kê phong độ 5 trận gần nhất của 2 đội. Thời gian diễn ra trận đấu, đồng thời là lịch phát sóng trên các kênh sóng nào.